Đảng bộ Cơ quan Đảng đoàn thể huyện Lâm Bình làm tốt công tác dân vận ở cơ sở
Nhằm thực hiện hiệu quả Đề án số 02 của BTV Tỉnh ủy về tiếp tục đổi mới nội dung, phương thức hoạt động của các tổ chức chính trị - xã hội, thời gian qua Đảng bộ cơ quan Đảng đoàn thể huyện Lâm Bình đã vận động cán bộ, đảng viên, công chức thực hiện được nhiều việc làm cụ thể, thiết thực trong việc hỗ trợ Nhân dân giảm nghèo, xây dựng nông thôn mới. Qua đó, góp phần làm tốt công tác dân vận ở cơ sở.