Lâm Bình tổng kết công tác Tổng điều tra kinh tế năm 2021
Ngày 01/6, UBND huyện Lâm Bình đã tổ chức hội nghị tổng kết Tổng điều tra kinh tế năm 2021. Đồng chí Nguyễn Văn Hiền, Uỷ viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Phó Chủ tịch Ủy ban nhân dân huyện dự và chủ trì hội nghị; dự hội nghị có lãnh đạo Chị Cục thống kê khu vực Nà Hang – Lâm Bình; lãnh đạo UBND, cán bộ công chức thống kê các xã, thị trấn trên địa bàn huyện.