Hội Liên hiệp phụ nữ huyện Lâm Bình hỗ trợ hội viên phát triển kinh tế, giảm nghèo bền vững
Phát triển kinh tế, giảm nghèo bền vững là công tác chính trị quan trọng của các cấp, các ngành. Xác định tầm quan trọng và vai trò, vị thế của phụ nữ trong giai đoạn mới, Hội Liên hiệp phụ nữ huyện Lâm Bình luôn quan tâm, chỉ đạo, động viên giúp đỡ hội viên là phụ nữ nghèo phát triển kinh tế, ổn định cuộc sống, góp phần thực hiện công tác giảm nghèo bền vững tại địa phương.