Bình An quyết tâm thực hiện thắng lợi nhiệm vụ phát triển kinh tế - xã hội, quốc phòng - an ninh năm 2018
Với quyết tâm thưc hiện thắng lợi các chỉ tiêu, kế hoạch phát triển kinh tế - xã hội năm 2018. Cấp ủy, chính quyền xã Bình An đã tập trung lãnh đạo, chỉ đạo cán bộ đảng viên và nhân dân phát huy vai trò của cán bộ, đảng viên và nhân dân khai thác tiềm năng, thế mạnh của địa phương, tạo sức mạnh nội lực thực hiện thắng lợi các mục tiêu phát triển kinh tế - xã hội, quốc phòng – an ninh.