Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp - Giáo dục thường xuyên huyện Lâm Bình tổ chức Lễ bế giảng lớp Sơ cấp cấp nghề Hướng dẫn Du lịch.
Ngày 6/12, Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp - Giáo dục thường xuyên huyện Lâm Bình đã tổ chức Lễ bế giảng và trao chứng chỉ nghề cho các học viên lớp Hướng dẫn du lịch. Dự buổi Lễ có đồng chí Nguyễn Văn Hiền, Huyện ủy viên, Phó Chủ tịch UBND huyện, lãnh đạo Đảng ủy, UBND xã Thượng Lâm, cùng 35 học viên lớp Hướng dẫn du lịch.