UBND huyện tổ chức hội nghị thường kỳ tháng 7 năm 2019
Chiều ngày 9/7, UBND huyện Lâm Bình đã tổ chức hội nghị trực tuyến thường kỳ tháng 7/2019. Đồng chí Nguyễn Văn Dưng – Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện chủ trì hội nghị. Dự hội nghị có các đồng chí là thành viên UBND huyện, lãnh đạo các cơ quan, ban ngành, chủ tịch UBND các xã; cán bộ viên chức tại 8 điểm cầu của 8 xã huyện Lâm Bình theo dõi hội nghị.