Công đoàn cơ sở cơ quan huyện ủy Lâm Bình tổ chức đại hội, nhiệm kỳ 2017-2022
Công đoàn cơ sở cơ quan Huyện ủy Lâm Bình vừa tổ chức Đại hội công đoàn khóa II, nhiệm kỳ 2017 - 2022. Đây là đơn vị được LĐLĐ huyện Lâm Bình lựa chọn tổ chức đại hội điểm để rút kinh nghiệm. Dự và chỉ đạo Đại hội có lãnh đạo LĐLĐ tỉnh, lãnh đạo LĐLĐ huyện, Chủ tịch công đoàn cơ sở trực thuộc LĐLĐ huyện, cùng toàn thể đoàn viên công đoàn cơ sở cơ quan Huyện ủy Lâm Bình.