Lâm Bình Bế giảng lớp Sơ cấp lý luận chính trị khóa 14 năm 2020.
Chiều ngày 15/01/2020, Trung tâm Bồi dưỡng Chính trị huyện Lâm Bình, đã tổ chức Bế giảng lớp Sơ cấp Lý luận Chính trị khóa 14 năm 2020.
Chiều ngày 15/01/2020, Trung tâm Bồi dưỡng Chính trị huyện Lâm Bình, đã tổ chức Bế giảng lớp Sơ cấp Lý luận Chính trị khóa 14 năm 2020.
Nhằm góp phần gìn giữ, cũng như tôn vinh những giá trị văn hóa truyền thống tốt đẹp của các dân tộc, ngày 13/1, Phòng VH &TT, phối hợp với Trung tâm ...
Để thúc đẩy phong trào Văn hóa văn nghệ, thể dục thể thao phát triển, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt văn hóa tinh thần của nhân dân, vừa qua UBND xã Xuân ...
Nhằm khuyến khích phong trào văn hóa, văn nghệ quần chúng ở các thôn bản, sáng ngày 7/1, UBND xã Khuôn Hà đã tổ chức Liên hoan dân ca các dân tộc năm ...
Vừa qua, Quỹ sách vùng cao Hà Nội phối hợp với Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Lâm Bình, tổ chức Lễ khánh thành công trình nhà lớp học, bếp ăn tại ...
Nhằm mang đến một không gian văn hóa mang đậm đà bản sắc dân tộc, là nội dung của Liên hoan văn nghệ, thể thao các dân tộc do xã Phúc Yên vừa được tổ ...
Thực chương trình Tri ân khách hàng năm 2019. Vừa qua, Điện lực Na Hang đã tổ chức thăm, tặng quà các gia đình chính sách, hộ nghèo tại xã Xuân Lập ...
Để giúp học sinh đạt kết quả cao trong kỳ thi tốt nghiệp THPT quốc gia năm 2020, trường THPT Lâm Bình tập trung cho các em học sinh lớp 12 ôn tập từ ...
Vừa qua, Đại sứ quán Canada phối hợp với Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Lâm Bình tổ chức chương trình “Học bổng gạo nâng bước em tới trường” trên ...
Thời gian qua, Bảo hiểm xã hội (BHXH) huyện Lâm Bình đã đẩy mạnh công tác thông tin, tuyên truyền, nâng cao nhận thức của người lao động, người dân, ...
Thực hiện Chương trình công tác Đội và phong trào thiếu nhi năm học 2019 - 2020, Vừa qua, Hội Đồng đội huyện Lâm Bình đã tổ chức giao ban công tác ...