Đồng chí Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện Nguyễn Thành Trung tặng quà Tết tại xã Thổ Bình
Chiều ngày 16/1, Đồng chí Nguyễn Thành Trung, ủy viên BCH đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện đã đến thăm và tặng quà Tết cho các gia đình chính sách, hộ nghèo đặc biệt khó khăn trên địa bàn xã Thổ Bình, cùng đi có đồng chí Ma Phúc Sơn, ủy viên BTV Huyện ủy, Trưởng Ban Dân vận Huyện ủy, Chủ tịch UBMTTQ Việt Nam huyện Lâm Bình.