UBND huyện họp phiên thường kỳ tháng 2 năm 2023
Ngày 09/02, UBND huyện Lâm Bình đã tổ chức cuộc họp Thành viên Ủy ban nhân dân huyện phiên thường kỳ tháng 02 năm 2023. Đồng chí Nguyễn Thành Trung, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện chủ trì cuộc họp. Dự phiên họp có lãnh đạo HĐND, UBND, UBMTTQ huyện, lãnh đạo các Ban HĐND huyện; lãnh đạo các cơ quan, đơn vị thuộc UBND huyện; lãnh đạo UBND các xã, thị trấn trong huyện.