UBND huyện Lâm Bình tổ chức Hội nghị tập huấn công bảo vệ vệ bí mật nhà nước năm 2019
UBND huyện Lâm Bình vừa tổ chức hội nghị tập huân công tác bảo vệ bí mật nhà nước (BMNN) năm 2019. Dự hội nghị tập huấn có lãnh đạo HĐND, UBND huyện, lãnh đạo các cơ quan, đơn vị của huyện, lãnh đạo UBND các xã, cán bộ, công chức, viên chức ở các cơ quan, đơn vị làm việc liên quan đến công tác bảo vệ bí mật nhà nước.