Lăng Can tập trung chăm sóc cây trồng vụ Xuân
Thiết thực lập thành tích chào mừng đại hội Đảng các cấp nhiệm kỳ 2020 – 2025. Những ngày này không khí thi đua lao động, sản xuất của bà con nông dân trên địa bàn huyện đang diễn ra sôi nổi, bàn con nông dân đang tập trung chăm sóc, phòng trừ sâu bệnh cho các loại cây trồng vụ Xuân năm 2020. Với quyết tâm không để sâu bệnh làm ảnh hưởng đến năng xuất, chất lượng các loại cây trồng.