Huyện ủy Lâm Bình quán triệt và triển khai Đề án số 16 của Ban Thường vụ Tỉnh ủy về nâng cao chất lượng sinh hoạt chi bộ giai đoạn 2020 - 2025
Chiều ngày 26/2 Huyện ủy Lâm Bình đã tổ chức Hội nghị quán triệt và triển khai Đề án số 16 của Ban Thường vụ Tỉnh ủy về nâng cao chất lượng sinh hoạt chi bộ giai đoạn 2020 - 2025. Đến dự hội nghị có đồng chí Lê Tiến Thắng, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Trưởng Ban tổ chức tỉnh ủy cùng các đồng chí Uỷ viên Ban chấp hành Đảng bộ huyện, lãnh đạo các ban ngành, các đồng chí Bí thư, Phó bí thư các chi bộ, đảng bộ trực thuộc Huyện ủy, Bi thư, Phó Bí thư các chi bộ trực thuộc Đảng ủy cơ sở.