Huyện Lâm Bình tổ chức Lễ giao, nhận quân năm 2020
Sáng ngày 11/ 2, huyện Lâm Bình long trọng tổ chức Lễ giao, nhận quân năm 2020 tiễn đưa 76 thanh niên ưu tú của huyện lên đường nhập ngũ làm nhiệm vụ bảo vệ Tổ Quốc
Sáng ngày 11/ 2, huyện Lâm Bình long trọng tổ chức Lễ giao, nhận quân năm 2020 tiễn đưa 76 thanh niên ưu tú của huyện lên đường nhập ngũ làm nhiệm vụ bảo vệ Tổ Quốc
Đến thời điểm này, huyện Lâm Bình đã cơ bản hoàn thành các bước trong quy trình khám, tuyển chọn gọi công dân lên đường nhập ngũ năm 2020. Hiện nay, ...
Ban chỉ huy quân sự huyện Lâm Bình vừa tổ chức Hội nghị Tổng kết công tác quân sự, quốc phòng năm 2019, triển khai nhiệm vụ năm 2020. Dự hội nghị có ...
Công an huyện Lâm Bình vừa tổ chức Hội nghị lần thứ 9 Tổng kết công tác năm 2019, triển khai nhiệm vụ công tác năm 2020. Dự hội nghị có đồng chí ...
Thực hiện kế hoạch số 5489 ngày 29/11/2019 của Công an tỉnh Tuyên Quang về mở đợt cao điểm tấn công trấn áp tội phạm bảo đảm ANTT, bảo vệ Tết Nguyên ...
Hòa trung với không khí chào mừng 75 năm Ngày thành lập Quân đội nhân dân Việt Nam 22/12/1944 – 22/12/2019 và 30 năm ngày Hội Quốc phòng toàn dân. ...
Mặc dù còn nhiều khó khăn nhưng được sự quan tâm lãnh đạo, chỉ đạo của Đảng uỷ Bộ chỉ huy quân sự tỉnh, Huyện uỷ và UBND huyện; sự phối hợp, giúp đỡ ...
Vừa qua Hội đồng nghĩa vụ quân sự huyện Lâm Bình đã tổ chức khám sơ tuyển thanh niên trong độ tuổi từ 18 đến 25, tại các xã trên địa bàn huyện Lâm ...
Ngay sau khi Đại sứ quán Việt Nam tại Anh và Bộ Ngoại giao báo cáo về việc cảnh sát hạt Essex thông báo có nạn nhân người Việt, chưa xác định danh ...
Qua công tác nắm tình hình, Công an huyện Lâm Bình phát hiện thông tin tại một số tỉnh của nước ta xuất hiện đối tượng thực hiện hành vi lừa đảo, ...
Với mục đích tăng cường công tác tuyên truyền, phổ biến, giáo dục pháp luật cho đoàn viên thanh niên và nhân dân ở vùng sâu, vùng xa. Vừa qua, Ban ...