Lâm Bình tổ chức luyện tập tổng hợp ứng phó bão, lụt và tìm kiếm cứu nạn huyện năm 2021
Sáng ngày 2/7, huyện Lâm Bình đã tổ chức luyện tập tổng hợp ứng phó bão, lụt và tìm kiếm cứu nạn huyện năm 2021. Dự buổi luyện tập có đồng chí Nguyễn Thế Giang, UVBCH Đảng bộ tỉnh, Phó Chủ tịch UBND tỉnh, Trưởng Ban chỉ đạo diễn tập ứng phó bão, lụt và tìm kiếm cứu nạn huyện Lâm Bình năm 2021, Đại tá Đặng Văn Long, UVBTV Tỉnh ủy, Chỉ huy trưởng Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh, các thành viên Ban chỉ đạo diễn tập ứng phó bão, lụt và tìm kiếm cứu nạn tỉnh. Nguyễn Thành Trung, UVBCH Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện, cùng các đồng chí trong khung diễn tập của huyện.