Công an huyện Lâm Bình tập huấn phòng cháy, chữa cháy, cứu hộ, cứu nạn năm 2019
Nhằm nâng cao nhận thức trách nhiệm của toàn xã hội đối với công tác PCCC và cứu hộ, cứu nạn. Ngày 9/4/2019, Công an huyện Lâm Bình đã tổ chức hội nghị tập huấn công tác phòng cháy, chữa cháy và cứu hộ cứu nạn cho lãnh đạo các cơ quan đơn vị, các hội, đoàn thể của huyện; cán bộ, đội viên đội phòng cháy, chữa cháy các xã, các đơn vị trường học trong toàn huyện.