Lâm Bình đảm bảo an toàn giao thông đường thủy trong mùa mưa bão
Nhằm đảm bảo an toàn tính mạng và tài sản cho người dân trong mùa mưa bão, Đội Cảnh sát giao thông – Trật tự cơ động Công an huyện Lâm Bình đã tăng cường kiểm tra, xử lý, phối hợp tuyên truyền, nhắc nhở các chủ thuyền, người dân sinh sống bằng nghề khai thác, nuôi trồng thủy sản và các hộ có thuyền chở khách du lịch trên khu vực hồ sinh thái Lâm Bình – Na Hang.