Thượng Lâm thành lập và ra mắt mô hình Tổ tự quản về an ninh trật tự tại thôn Nà Tông
Vừa qua, Ban chỉ đạo phòng chống tội phạm, phòng chống AIDS, phòng chống tệ nạn xã hội và xây dựng phong trào bảo vệ an ninh Tổ quốc xã Thượng Lâm đã tổ chức thành lập và ra mắt mô hình Tổ tự quản về an ninh trật tự “thôn 3 không” ở thôn Nà Tông. Mô hình tự quản “thôn 3 không” là “ không trọng án”, “không trộm cắp”, “không có bạo lực gia đình”.