Công an huyện Lâm Bình công bố Quyết định điều động Công an chính quy đảm nhiệm chức vụ Trưởng Công an xã
Ngày 03/7/2019, Công an huyện Lâm Bình đã tổ chức Lễ công bố quyết định của Giám đốc Công an tỉnh Tuyên Quang về việc điều động cán bộ Công an chính quy đảm nhiệm chức vụ Trưởng Công an xã tại xã Bình An và xã Thượng Lâm. Dự buổi Lễ công bố có lãnh đạo Phòng xây dựng phong trào bảo vệ an ninh Tổ quốc Công an tỉnh Tuyên Quang; Thủ trương cơ quan Tổ chức - Nội vụ huyện; lãnh đạo Công an huyện; lãnh đạo Đảng ủy, HĐND, UBND xã Bình An, xã Thượng Lâm.