Xã Thượng Lâm làm tốt công tác tuyển chọn, gọi công dân nhập ngũ năm 2021
Trong những năm qua, nhờ làm tốt công tác tuyên truyền, vận động, quản lý thanh niên trong độ tuổi và thực hiện nghiêm các quy định về tuyển quân, nên xã Thượng Lâm luôn hoàn thành các chỉ tiêu được giao. Năm nay, cùng với tinh thần hăng hái của thanh niên, sự quyết tâm của cấp ủy, chính quyền, UBMTTQ và các tổ chức đoàn thể chính trị - xã hội, xã Thượng Lâm đang tiếp tục phấn đấu hoàn thành công tác tuyển quân năm 2021 đảm bảo về số lượng và chất lượng.