Đoàn thanh niên xã Hồng Quang phối hợp với Chi đoàn Công an huyện tổ chức tuyên tuyền, giáo dục pháp luật cho nhân dân và học sinh
Với mục đích tăng cường công tác tuyên truyền, phổ biến, giáo dục pháp luật cho đoàn viên thanh niên và nhân dân ở vùng sâu, vùng xa. Vừa qua, Ban Thường vụ Đoàn xã Hồng Quang đã phối hợp với Chi đoàn Công an huyện Lâm Bình đã tổ chức đợt tuyên truyền, giáo dục pháp luật tại các thôn bản và trường học trên địa bàn xã Hồng Quang.