Hội Liên hiệp Phụ nữ xã Thổ Bình phối hợp với Ban chỉ huy quân sự huyện tổ chức làm công tác dân vận
Phát huy truyền thống đoàn kết, gắn bó giữa Hội Liên hiệp Phụ nữ với LLVT, thời gian qua Hội Liên hiệp Phụ nữ các cấp trên địa bàn huyện Lâm Bình đã thường xuyên phối hợp với lực lượng vũ trang của huyện tổ chức các hoạt động thực hiện công tác dân vận với nhiều hình thức đa dạng, phong phú mang lại hiệu quả thiết thực và ý nghĩa góp phần tô thắm thêm tình quân dân.