Công an huyện Lâm Bình tổng kết công tác năm 2018, triển khai nhiệm vụ năm 2019
Vừa qua, Công an huyện Lâm Bình đã tổ chức Hội nghị lần thứ 8, Tổng kết công tác năm 2018, triển khai nhiệm vụ công tác năm 2019. Dự và phát biểu chỉ đạo hội nghị có đồng chí Nguyễn Hồng Trang, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; Thượng tá Đỗ Tiến Thùy, Phó Giám đốc Công an tỉnh; Nguyễn Văn Dưng, Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; lãnh đạo một số cơ quan, đơn vị của huyện; lãnh đạo Đảng ủy, UBND, Trưởng Công an các xã trong toàn huyện.