Lâm Bình sẵn sàng cho ngày giao nhận quân năm 2022
Đến thời điểm này, huyện Lâm Bình đã cơ bản hoàn thành các bước tuyển chọn gọi công dân lên đường nhập ngũ năm 2022. Hiện nay, Hội đồng nghĩa vụ Quân sự các xã, thị trấn đang triển khai thực hiện các bước quản lý về quân số, tổ chức gặp mặt tặng quà, động viên thanh niên trúng tuyển nhằm tạo không khí yên tâm, phấn khởi cho công dân sẵn sàng lên đường nhập ngũ.