Lãnh đạo Công an tỉnh thăm, tặng quà các chốt kiểm dịch tại huyện Lâm Bình
Sáng ngày 10/11, đồng chí Đại tá Phạm Kim Đĩnh, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Giám đốc Công an tỉnh đã đến thăm, động viên, tặng quà cán bộ, chiến sĩ và các lực lượng làm nhiệm vụ tại các chốt kiểm soát, phòng, chống dịch bệnh COVID-19 ở thôn Lung Luông xã Hồng Quang và thôn Cốc Phát, xã Thượng Lâm của huyện Lâm Bình. Cùng đi có đồng chí Nguyễn Thành Trung, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện.