UBND huyện họp thường kỳ tháng 3 năm 2020
Ngày 17/3 UBND huyện Lâm Bình đã tổ chức họp thành viên UBND huyện thường kỳ tháng 3 năm 2020. Đồng chí Nguyễn Văn Hiền, Uỷ viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện chủ trì Kỳ họp. Dự Kỳ họp có đồng chí Hoàng Văn Nha, Uỷ viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Phó Chủ tịch HĐND huyện; các đồng chí thành viên UBND huyện; lãnh đạo các Ban HĐND huyện; lãnh đạo UBMTTQ và các đoàn thể huyện; thủ trưởng các cơ quan, đơn vị sự nghiệp thuộc UBND huyện; Chủ tịch UBND các xã trong huyện.