Huyện Lâm Bình tổng kết sản xuất nông, lâm nghiệp, thủy sản năm 2019, sơ kết thực hiện Nghị quyết 34a của Ban Chấp hành Đảng bộ huyện, triển khai phương hướng, nhiệm vụ và giải pháp thực hiện năm 2020.
UBND huyện Lâm Bình vừa tổ chức Hội nghị tổng kết công tác sản xuất nông, lâm nghiệp, thủy sản năm 2019, sơ kết thực hiện Nghị quyết 34a của Ban Chấp hành Đảng bộ huyện, triển khai phương hướng nhiệm vụ và giải pháp thực hiện sản xuất nông, lâm nghiệp, thủy sản năm 2020. Tới dự và chỉ đạo hội nghị có đồng chí Nguyễn Văn Dưng, Bí thư Huyện ủy,Chủ tịch UBND huyện, Lãnh đạo Sở nông nghiệp và Phát triển nông thôn, lãnh đạo các Chi cục Phát triển nông thôn, chăn nuôi và Thú ý, Trồng trọt và Bảo vệ thực vật, Chi cục Kiểm lâm, Chi cục Thủy sản, các đồng chí UVBTV Huyện ủy, lãnh đạo UBND, UBMTTQ và các tổ chức đoàn thể, các đồng chí là thành viên Ban chỉ đạo sản xuât của huyện, Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch UBND và cán bộ khuyến nông phụ trách các xã, các chủ trang trại, hộ gia đình thực hiện các mô hình, dự án đạt hiệu quả trên địa bàn huyện.