Lãnh đạo tỉnh khảo sát một số tuyến đường trên địa bàn huyện Lâm Bình
Sáng ngày 01/03/2018, các đồng chí Tạ Đức Tuyên, Uỷ viên Ban thường vụ Tỉnh ủy, Trưởng Ban tuyên giáo Tỉnh ủy; đồng chí Nguyễn Thế Giang, Tỉnh ủy viên, Phó Chủ tịch UBND tỉnh, Giám đốc sở Kế hoạch đầu tư tỉnh, đã đi khao sát để đâu tư xây dựng một số tuyến đường thuộc các xã Phúc Yên, xã Khuôn Hà huyện Lâm Bình. Cùng đi có các đồng chí Nguyễn Hồng Trang, Tỉnh Ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; đ/c Nguyễn Văn Dưng, Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện.