Lâm Bình tổ chức giải đua xe đạp địa hình mở rộng tranh Cúp SHB lần thứ I năm 2022
Hưởng ứng chương trình kích cầu du lịch tỉnh Tuyên Quang năm 2022, sáng ngày 22/5, huyện Lâm Bình đã tổ chức giải đua xe đạp địa hình mở rộng tranh Cúp SHB lần thứ nhất năm 2022. Dự buổi lễ có các đồng chí Nguyễn Thành Trung, Tỉnh uỷ viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; Nguyễn Văn Hoà, Phó Giám đốc Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch, Hội xe đạp thể thao Nối vòng tay lớn miền Bắc, thành viên Ban tổ chức giải đua, đại diện các đơn vị tài trợ Ngân hàng Vietinbank và SHB Tuyên Quang.