Đồng chí Nguyễn Hưng Vượng, trao Huy hiệu 75 năm tuổi Đảng tại Lâm Bình
Thừa ủy quyền của Thường trực Tỉnh ủy Tuyên Quang, sáng 6-11, đồng chí Nguyễn Hưng Vượng, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Trưởng Ban Dân vận Tỉnh ủy, Chủ tịch Ủy ban MTTQ tỉnh đã đến trao Huy hiệu 75 năm tuổi Đảng cho đảng viên Nguyễn Hồng Thanh, 97 tuổi, sinh hoạt tại Chi bộ Tổ dân phố Nặm Chá, Đảng bộ thị trấn Lăng Can, huyện Lâm Bình.