Đảng bộ xã Phúc Sơn tổ chức sinh hoạt chi bộ mẫu năm 2023
Vừa qua, Đảng ủy xã Phúc Sơn đã chỉ đạo hai chi bộ thôn Bản Chúa và thôn Búng Pẩu tổ chức sinh hoạt thường kỳ tháng 6 và sinh hoạt chuyên đề năm 2023. Đây là 02 Chi bộ được Đảng ủy xã lựa chọn tổ chức sinh hoạt mẫu nhằm rút kinh nghiệm tổ chức sinh hoạt cho các Chi bộ còn lại. Dự sinh hoạt có đồng chí Nguyễn Thế Đồi, Phó Bí thư Huyện ủy; Lê Thế Đạt, Uỷ viên BTV, Phó Chủ tịch UBND huyện; lãnh đạo Ban Tổ chức Huyện ủy, lãnh đạo Đảng ủy xã, các đồng chí Bí thư 20 chi bộ trực thuộc Đảng ủy xã Phúc Sơn; cùng toàn thể đảng viên của hai chi bộ.