Hội LHPN xã Phúc Sơn ra mắt nhóm cùng sở thích thêu dân tộc Dao và Câu lạc bộ dân vũ, khiêu vũ thể dục thể thao
Nhân dịp kỷ niệm Ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10, Hội LHPN xã Phúc Sơn vừa tổ chức Lễ ra mắt nhóm cùng sở thích thêu dân tộc Dao và Câu lạc bộ dân vũ, khiêu vũ thể dục thể thao. Dự Lễ ra mắt có đồng chí Hứa Thị Phương, Huyện uỷ viên, Chủ tịch Hội LHPN huyện; lãnh đạo Đảng uỷ, UBND xã Phúc Sơn, các thành viên nhóm thêu dân tộc Dao, câu lạc bộ dân vũ, khiêu vũ thể dục thể thao, cùng đông đảo hội viên phụ nữ trên địa bàn xã đến tham dự.