Lâm Bình khai mạc diễn tập khu vực phòng thủ năm 2022
Sáng ngày 22/9, huyện Lâm Bình đã tổ chức khai mạc diễn tập khu vực phòng thủ năm 2022. Tham dự khai mạc có các đồng chí Nguyễn Hưng Vượng, UVBTV Tỉnh uỷ, Trưởng Ban Dân vận Tỉnh uỷ, Chủ tịch Uỷ ban MTTQ Việt Nam tỉnh; Đại tá Đặng Văn Long, UVBTV Tỉnh uỷ, Chỉ huy trưởng Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh; Phó trưởng Ban Thường trực Ban Chỉ đạo diễn tập KVPT cấp huyện năm 2022; Lê Thị Thanh Trà, Ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh, Phó Chủ tịch HĐND tỉnh; Hoàng Việt Phương, Ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh, Phó Chủ tịch UBND tỉnh, Chủ tịch Hội đồng giáo dục quốc phòng và an ninh tỉnh; các thành viên trong Ban Chỉ đạo tỉnh.