Không khí Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc khu dân cư thôn Thượng Minh
Sáng ngày 16/11, khu dân cư thôn Thượng Minh, xã Hồng Quang đã tổ chức Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc. Đến dự Ngày hội với bà con ở thôn Thượng Minh có đồng chí Nguyễn Thế Giang, Tỉnh uỷ viên, Phó Chủ tịch UBND tỉnh; Đại tá Đỗ Tiến Thùy, Phó Giám đốc Công an tỉnh; đồng chí Nguyễn Thế Đồi, Phó Bí thư Huyện ủy Lâm Bình; lãnh đạo Đảng uỷ, HĐND, UBND, UBMTTQ xã Hồng Quang cùng đông đảo bà con nhân dân trong khu dân cư.