Đồng chí Đặng Văn Sình tiếp xúc cử tri tại thôn Nà Mè xã Minh Quang
Sáng ngày 12-12, đồng chí Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện, đã tiếp xúc với cử tri thôn Nà Mè, xã Minh Quang trước kỳ họp thứ 5, HĐND huyện khóa III, nhiệm kỳ 2021-2026. Dự hội nghị có các đồng chí lãnh đạo một số cơ quan, đơn vị trên địa bàn huyện, lãnh đạo Đảng ủy, HĐND, UBND, UBMTTQ cùng đông đảo cử tri xã Minh Quang.