Uỷ ban Kiểm tra Huyện uỷ tổ chức Hội nghị tổng kết công tác kiểm tra, giám sát năm 2023, triển khai nhiệm vụ năm 2024
Ngày 22/ 1/ 2024 UBKT Huyện uỷ đã tổ chức hội nghị tổng kết công tác kiểm tra, giám sát năm 2023, triển khai nhiệm vụ năm 2024. Dự và chỉ đạo hội nghị có đồng chí Nguyễn Thành Trung, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; Lãnh đạo các ban đảng, Văn phòng Huyện ủy, Ủy ban MTTQ và các tổ chức chính trị - xã hội huyện, Ủy viên Ủy ban Kiểm tra Huyện ủy; Bí thư các chi, đảng bộ cơ sở; Chủ nhiệm, các Phó Chủ nhiệm Ủy ban Kiểm tra Đảng ủy cơ sở.