Lâm Bình tổ chức lớp tập huấn công tác văn thư, lưu trữ năm 2019
Ngày 5/9/2019 Ủy ban nhân dân huyện Lâm Bình đã phối hợp với Chi cục Văn thư - Lưu trữ, Sở Nội vụ Tuyên Quang tổ chức lớp tập huấn công tác văn thư, lưu trữ năm 2019.
Ngày 5/9/2019 Ủy ban nhân dân huyện Lâm Bình đã phối hợp với Chi cục Văn thư - Lưu trữ, Sở Nội vụ Tuyên Quang tổ chức lớp tập huấn công tác văn thư, lưu trữ năm 2019.
Trong không khí cả nước chào đón 22 triệu học sinh bước vào năm học mới, sáng nay, 5/9, tại thị xã Sơn Tây, Hà Nội, Thủ tướng Nguyễn Xuân Phúc đã dự ...
Ngày (5/9), hơn 6.200 học sinh thuộc 27 trường học trên địa bàn huyện Lâm Bình đã chính thức bước vào năm học 2019 - 2020. Mặc dù các trường học đã ...
Sau một thời gian chuẩn bị chu đáo về cơ sở vật chất, cùng với các trường học trong cả nước, sáng ngày mùng 5/ 9/ 2019, thầy và trò Trường THPT Lâm ...
Hòa trung khí thế đón chào năm học mới, sáng ngày 05/ 09, Ttrường Mầm non Xuân Lập đã long trọng tổ chức Lễ khai giảng năm học mới 2019 – 2020. Dự ...
Sáng ngày 5/9/2019, Trường THCS Thổ Bình, huyện Lâm Bình đã long trọng tổ chức Lễ Khai giảng năm học mới 2019 - 2020. Dự buổi lễ có các đồng chí Tạ ...
Sáng ngày 5/9, đồng chí Nguyễn Thế Giang, Tỉnh ủy viên, Phó Chủ tịch UBND tỉnh đã đến dự Lễ khai giảng năm học mới và trao Bằng công nhận trường đạt ...
Sáng ngày 4/9, UBND huyện Lâm Bình đã phối hợp với Sở Lao động thương binh và Xã hội tổ chức lớp tập huấn rà soát hộ nghèo, hộ cận nghèo năm 2019. ...
Chiều ngày 3/9/ 2019, Ủy ban nhân dân huyện Lâm Bình đã long trọng tổ chức Hội nghị trực tuyến tổng kết 10 năm thực hiện Chương trình mục tiêu Quốc ...
Hưởng ứng các hạt động nhân đạo, chương trình công tác Đoàn và phong trào thanh niên năm 2019, Vừa qua Chi đoàn Trung tâm Y tế huyện Lâm Bình phối ...
Trong những năm gần đây, có thể thấy rõ sự chuyển biến mạnh mẽ về chất lượng đội ngũ cán bộ cấp xã. Có được kết quả này chính là nhờ vào chiến lược ...