VNPT Tuyên Quang triển khai mô hình “Phòng họp không giấy” tại Lâm Bình
Ngày 12/9, UBND huyện Lâm Bình đã phối hợp với VNPT Tuyên Quang tổ chức Hội nghị tập huấn triển khai mô hình “Phòng họp không giấy” và ứng dụng “Giao việc tức thời - nhắc việc thông minh” áp dụng tại UBND Ủy ban nhân dân huyện Lâm Bình Đây là một trong những ứng dụng mới nhằm thực hiện hiệu quả quyết tâm của huyện Lâm Bình trong việc xây dựng chính quyền điện tử. Dự Hội nghị tập huấn có đồng chí Nguyễn Văn Dưng, Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; Hoàng Văn Nha, Ủy viên BTV, Phó Chủ tịch HĐND huyện; Nguyễn Văn Hiền, Ủy viên BTV, Phó Chủ tịch UBND huyện; thủ trưởng các cơ quan, đơn vị thuộc UBND huyện và chủ tịch UBND các xã.