Ban quản lý Chương trình vùng huyện Lâm Bình tổng kết hoạt động năm tài chính 2020 và triển khai kế hoạch năm 2021
Ngày 29/12/2020, Ban quản lý Chương trình vùng huyện Lâm Bình thuộc Tổ chức tầm nhìn thế giới đã tổ chức Hội nghị tổng kết hoạt động năm tài chính 2020 và triển khai kế hoạch năm 2021. Dự và chủ trì hội nghị có đồng chí Nguyễn Văn Hiền, Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện, Trưởng Ban quản lý Chương trình vùng Lâm Bình; dự hội nghị có các đồng chí thành viên Ban quản lý cấp huyện; lãnh đạo UBND các xã thực hiện dự án; cán bộ, nhân viên Ban quản lý Chương trình vùng Lâm Bình.