Tốp 10 Hoa khôi du lịch Việt năm 2020 thực hiện dự án trồng rừng phủ xanh đất trống tại huyện Lâm Bình
Cuộc thi Miss Tourism Vietnam 2020 (Hoa khôi Du lịch Việt năm 2020) đã khép lại, nhưng các hành trình thực hiện các hoạt động, dự án vì cộng đồng mới bắt đầu khởi động. Vừa qua, huyện Lâm Bình, Công ty Truyền thông Quảng cáo Tấm và Cám, đơn vị tổ chức cuộc thi Hoa khôi du lịch Việt nam, năm 2020 đã thực hiện Dự án trồng rừng phủ xanh đất trống tại khu vực hồ sinh thái Na Hang - Lâm Bình. Đây là một trong những hoạt động khởi động các dự án cộng đồng, bảo tồn thiên nhiên và văn hóa phi vật thể của Việt Nam và thế giới.