HĐND huyện Lâm Bình tổ chức kỳ họp chuyên đề thông qua Tờ trình và Dự thảo Nghị quyết về chủ trương điều chỉnh địa giới hành chính huyện Lâm Bình và thành lập thị trấn Lăng Can thuộc huyện Lâm Bình
Ngày 09/12, HĐND huyện Lâm Bình đã tổ chức kỳ họp chuyên đề thông qua Tờ trình của Uỷ ban nhân dân huyện và Dự thảo Nghị quyết của HĐND huyện về chủ trương điều chỉnh địa giới hành chính huyện Lâm Bình và thành lập thị trấn Lăng Can thuộc huyện Lâm Bình. Dự kỳ họp có lãnh đạo Ban Pháp chế HĐND tỉnh; lãnh đạo huyện Lâm Bình có đồng chí Nguyễn Văn Dưng, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; các đồng chí ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy, đại biểu HĐND huyện; lãnh đạo các cơ quan, đơn vị của huyện, lãnh đạo chủ chốt các xã trong toàn huyện. Đồng chí Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; đồng chí Hoàng Văn Nha, Uỷ viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Phó Chủ tịch HĐND huyện chủ trì kỳ họp.