Đại hội đại biểu phụ nữ xã Hồng Quang lần thứ XVII, nhiệm kỳ 2021 - 2026
Ngày 08/05/2021, Hội Liên hiệp Phụ nữ xã Hồng Quang đã tổ chức Đại hội đại biểu phụ nữ xã lần thứ XVII, nhiệm kỳ 2021 – 2026. Dự đại hội có đồng chí đồng chí Chu Thế Anh, Uỷ viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Trưởng Công An huyện; đồng chí Hứa Thị Phương, Huyện ủy viên, Chủ tịch Hội Liên hiệp Phụ nữ huyện Lâm Bình; các đồng chí lãnh đạo Đảng ủy, HĐND, UBND xã cùng 83 đại biểu đại diện cho 741 hội viên phụ nữ trong toàn xã.