Cử tri xã Khuôn Hà sẵn sàng cho Ngày hội non song
Cùng với các địa phương trong huyện, thời điểm này tại các địa điểm bỏ phiếu của xã Khuôn Hà đã được trang trí, khánh tiết rực rỡ màu cờ đỏ, các pano, khẩu hiệu tuyên truyền và cơ sở vật chất chuẩn bị cho bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XV và đại biểu HĐND, nhiệm kỳ 2021 - 2026 đã được hoàn tất… cư tri đang háo hức, sẵn sàng cho ngày hội của toàn dân.