Thủ lĩnh Đoàn xã Xuân Lập Lò Tiến Hướng học tập và làm theo lời Bác
Trong những năm qua, xã Xuân Lập đã tập trung lãnh đạo, chỉ đạo, nghiêm túc học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh, nhằm góp phần thực hiện thắng lợi nhiệm vụ phát triển kinh tế - xã hội, quốc phòng - an ninh ở địa phương. Qua đó, đã xuất hiện nhiều tấm gương tiêu biểu trong việc học tập và làm theo lời Bác. Anh Lò Tiến Hướng, Bí thư Đoàn xã là một trong những đảng viên trẻ tiêu biểu như vậy.