Thổ Bình phấn đấu hoàn thành thu hoạch lúa xuân trước ngày bầu cử
Diện tích lúa vụ Xuân của xã Thổ Bình hiện đã chín rộ, tranh thủ thời tiết thuận lợi, những ngày này bà con nông dân xã Thổ Bình đang tập trung nhân lực ra đồng thu hoạch lúa vụ Xuân, với mục tiêu phấn đấu thu hoạch lúa xong trước ngày hội cử tri đi bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XV và bầu cử đại biểu HĐND các cấp, nhiệm kỳ 2021 - 2026.