Tổ tư vấn hỗ trợ công tác chuẩn bị và đón khách du lịch của huyện làm việc tại Thượng Lâm
Nhằm chuẩn bị tốt các điều kiện để đón khách du lịch vào dịp "Tuần Văn hóa - Du lịch", sáng ngày 19/3, Tổ tư vấn hỗ trợ công tác chuẩn bị và đón khách du lịch của huyện đã có buổi làm việc và đến kiểm tra công tác chuẩn bị đón khách của từng hộ gia đình làm dịch vụ du lịch Homestay trên địa bàn xã Thượng Lâm.