Trong 6 tháng đầu năm 2019, Huyện Đoàn Lâm Bình thực hiện đạt trên 75% chỉ tiêu giao
Để phấn đấu thực hiện đạt các chỉ tiêu giao năm 2019, Huyện Đoàn Lâm Bình đã giao chỉ tiêu kế hoạch đến tất cả các cơ sở đoàn trên địa bàn huyện, đồng thời tuyên truyền, vận động đoàn viên, thanh niên cùng tham gia thực hiện. Nhờ vậy, từ đầu năm đến nay, Huyện Đoàn Lâm Bình đã thực hiện được 21/36 chỉ tiêu, đạt 75,6% chỉ tiêu giao.