Phụ nữ Lâm Bình tổ chức các hoạt động hướng về Ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10
Nhân dịp kỷ niệm 89 năm Ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10/ 1930 - 20/10/2019, các cấp Hội Phụ nữ trên địa bàn huyện vùng cao Lâm Bình đã và đang tổ chức nhiều hoạt động sôi nổi, thiết thực, có ý nghĩa chính trị sâu rộng, thu hút đông đảo cán bộ, hội viên, phụ nữ và nhân dân tham gia. Qua các phong trào hoạt động, chị em phụ nữ đã được gặp gỡ, trao đổi, chia sẻ với nhau về kinh nghiệm phát triển kinh tế, xây dựng gia đình hạnh phúc và thực hiện các phong trào hoạt động công tác hội.