Đoàn thanh niến xã Hồng Quang ra quân Chương trình “Tình nguyện mùa Đông” và bàn giao nhà bếp cho trường Mầm non Hồng Quang
Thực hiện Chương trình “Tình nguyện mùa Đông” chung tay vì cộng đồng, phát huy tinh thần tương thân, tương ái, chung sức giúp đỡ các thôn bản còn gặp nhiều khó khăn, đảm bảo an sinh xã hôi. Ngày 30/11, tại trường Mầm non Hồng Quang, Đoàn xã Hồng Quang phối hợp với Đội Kỹ thuật phòng chống tội phạm, Phòng Kỹ thuật hình sự, Công an thành phố Hà Nội đã tổ chức Lễ ra quân Chương trình “ Tình nguyện mùa Đông” và bàn giao nhà bếp cho trường Mầm non Hồng Quang.