Thanh niên xã Xuân Lập xung kích tình nguyện vì cuộc sống cộng đồng
Với phương châm “Mỗi thanh niên một việc làm tình nguyện, mỗi cơ sở đoàn một công trình, phần việc thiết thực vì cuộc sống cộng đồng”, trong những năm qua tuổi trẻ xã Xuân Lập đã phát động nhiều phong trào tình nguyện vì cuộc sống cộng đồng với nội dung phong phú, sôi nổi và sáng tạo, mang lại nhiều ý nghĩa, hiệu quả thiết thực; khẳng định tinh thần, trách nhiệm của tuổi trẻ khát khao được cống hiến xây dựng quê hương.