Uỷ Ban Nhân dân huyện Lâm Bình tiếp công dân định kỳ tháng 4 năm 2024
Ngày 11/4/2024, tại Trụ sở tiếp công dân huyện, đồng chí Nguyễn Thành Trung, Ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện đã chủ trì buổi tiếp công dân định kỳ tháng 4 năm 2024. Cùng dự buổi tiếp có đại diện lãnh đạo Phòng Tài nguyên và Môi trường, Hạt Kiểm lâm huyện và Ban Tiếp công dân, lãnh đạo UBND thị trấn Lăng Can và các công dân có kiến nghị.