Lâm Bình tổ chức phiên giao dịch việc làm năm 2018
Sáng ngày 8/4/2018, tại UBND xã Lăng Can, huyện Lâm Bình, Trung tâm dịch vụ việc làm, Sở Lao động - Thương binh & Xã hội phối hợp cùng UBND huyện Lâm Bình đã tổ chức phiên giao dịch việc làm năm 2018. Dự phiên giao dịch việc làm có lãnh đạo Sở Lao động thương binh và Xã hội tỉnh; lãnh đạo Huyện ủy, UBND huyện; lãnh đạo Trung tâm dịch vụ việc làm, Sở Lao động thương binh và Xã hội; lãnh đạo các trường đại học, cao đăng, các cơ sở đào tạo nghề và các doanh nghiệp trong và ngoài tỉnh.