Lâm Bình tổ chức Hội nghi đầu bờ đánh giá kết quả thực hiện mô hình trồng giống ngô CP, sử dụng phân MODIN vụ xuân 2018,
Để giúp nông dân có cơ sở lựa chọn được loại giống tốt cho năng xuất cao, vừa qua Trạm Khuyên nông huyện Lâm Bình đã Phối hợp với Công ty TNHH hạt giống CP Việt Nam tổ chức Hội nghị đầu bờ, đánh giá kết quả thực hiện mô hình về giống ngô lai CP 111, CP 511, CP 512, CP 811 có bón phân MODIN với tổng diện tích 1 ha, tại xã Khuôn Hà và xã Lăng Can, huyện Lâm Bình.